วันที่ 28 กรกฎาคม 2565
โรงเรียนบ้านโคกน้อย โดยการนำของ นางบุษยมาส ผาสุข ผู้อำนวยการและนางสาวณิชชาอร ทวีเดชธนเศรษฐ รองผู้อำนวยการพร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนบ้านโคกน้อย ร่วมพิธีถวายเครื่องสักการะ
วางพานพุ่มและจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลในวันมหามงคลสมัยวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
ณ หอประชุมอำเภอวังสมบูรณ์
![](https://www.bknsc.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/07/ข่าวประชาสัมพันธ์_๒๒๐๗๓๑_0-725x1024.jpg)
![](https://www.bknsc.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/07/ข่าวประชาสัมพันธ์_๒๒๐๗๓๑-725x1024.jpg)
![](https://www.bknsc.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/07/ข่าวประชาสัมพันธ์_๒๒๐๗๓๑_0-1-725x1024.jpg)